CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
1 nỗi niềm buồn 2 năm I_vote_lcap1 nỗi niềm buồn 2 năm I_voting_bar1 nỗi niềm buồn 2 năm I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
1 nỗi niềm buồn 2 năm I_vote_lcap1 nỗi niềm buồn 2 năm I_voting_bar1 nỗi niềm buồn 2 năm I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
March 2024
SunMonTueWedThuFriSat
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

1 nỗi niềm buồn 2 năm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
huycuong_ng
Ký Danh
Ký Danh
huycuong_ng

Nam Tổng số bài gửi : 5

1 nỗi niềm buồn 2 năm Vide
Bài gửiTiêu đề: 1 nỗi niềm buồn 2 năm   1 nỗi niềm buồn 2 năm I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 9:15 am

Hiện nay đang diễn ra giải bóng đá truyền thống do Đoàn khoa tổ chức

Các bạn lớp mình chắc cũng đã nghe thông báo trong lớp,lớp mình cũng có tham gia,trận đầu tiên diễn ra vào ngày 18/11/2010(thứ năm tuần sau),lúc 17h15 phút.
Mình mong các bạn lớp mình sẽ đến sân cổ vũ cho đội bóng lớp mình nhất là các bạn nữ trong lớp,dù gì lớp cũng học chung được hơn 2 năm rồi chẵng lẽ các bạn không có 1 chút tình cảm gì với lớp,lớp chúng ta được coi là lớp đoàn kết nhất trong 3 lớp CNTT nhưng mình thấy chỉ đúng 1/2 thôi,lớp chỉ có 15 bạn nữ các bạn đều chơi thân với nhau nhưng các bạn không có mặn mà gì với lớp(2 năm liền lớp mình tham gia giải bóng đá truyền thống mà mỗi trận chỉ thấy có vỏn vẹn 3-4 bạn vào cổ vũ cho lớp: Dung,Trang,Muội,KimCương ;các bạn nghĩ sao?.Nếu đứng về phía các bạn vì môn thể thao này các bạn không xem không biết gì về nó các bạn cảm thấy vô vị nên không có hứng thú để xem,sao các bạn không đem suy nghĩ của mình đến 1 hướng khác đến để cổ vũ cho đội bóng của lớp mình các bạn không biết rằng các bạn là tinh thần chiến đấu của đội bóng chúng tôi !các bạn đến cổ vũ là tiếp thêm tinh thần và ý chí để chúng tôi đá.Sau 2 năm tham gia giải chúng tôi rất tủi thân lớp có 15 bạn nữ đối với khoa CNTT thì là số nhiều rồi trong khi đó lớp người ta ít nữ hơn mà các bạn ấy đi cổ vũ thật là nhiệt tình ,đông vui,....Các bạn nữ lớp mình nghĩ sao về những điều tôi thổ lộ từ bản thân tôi(Đặng Viết Cương).Tôi nói không riêng gì nữ cả các bạn nam trong lớp cũng vậy các bạn hãy suy nghĩ lại đi.
(Những điều thổ lộ của mình không phải là khiển trách các bạn chỉ là lời thổ lổ từ bản thân đơn thuần mà ra chỉ để góp ý các bạn thôi.Mình mong các bạn sẽ đoàn kết hơn,hãy mở rộng tấm lòng và hòa vào 1 hơi thơ lớp CNTT2K9.Cuối lời mình xin chúc các bạn trong lớp có nhiều sức khỏe,học tập tốt,...)
01 36 36 36 36 36 01
bankimo
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
bankimo

Nam Tổng số bài gửi : 381

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 nỗi niềm buồn 2 năm   1 nỗi niềm buồn 2 năm I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 6:57 pm

Đúng là cổ vủ tinh thần , nhung chú ko cần phải như thế nói một lần thui người ta ko thích đi thì đừng có nói một lời mang tính là rất cần như vậy bảm than tui thì ko bao giờ như pac cương đâu đã nói rất nhiều lần rùi người ta ko đi thì thui ko bàn cãi nhiếu việc cần bây giờ là chú tập trung dưỡng thương hay tập luyện để thi đấu tốt kìa đừng lo 3 cái chuyện vớ vẫn
Hy vọng trong các thanh viên trong đội bóng đừng ai hoặc ai nhắc đến chuyện này nữa , tất cả hay tập trung tập luyện dưỡng thương để thi đấu cho tốt
SAo mấy bữa nay mấy chú ko vào trường đá tập cho wen sân và wen bóng đi tui đá mấy bữa nay rùi
Vào đá chơi tập cho wen đi
Ko có nữ , chúng ta cố gắng hết mình vì lớp vì tập thể sẻ giành đc những thắng lợi nhất định mà thui,
Trc tiên chúng ta vì lớp trc đã còn các bạn nữ có vì lóp hay ko thì tự họ hiểu ko cần phải nói
T thấy chú cương đá thì tốt nhưng khả năng quan sát chuyền bóng chưa tốt lắm mong là chú khắc phục đc lổi này để hoàn thiện cá nhân chú hơn gớp ý có gì sai sót bỏ qua
Tất cả vì CNTT2K9 muôn năm
icon icon cố lên icon icon chiến thắng 29
http://vanmo.tk/
David Duoc
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Nam Tổng số bài gửi : 64

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 nỗi niềm buồn 2 năm   1 nỗi niềm buồn 2 năm I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 8:34 pm

Chú Mơ nói như vậy là tôi ko đồng ý đâu nha,đội bóng thi đấu tốt thì cần phải có cổ động viên chứ,cổ động viên ko thể nào thiếu trong bóng đá dc,

Vì thế mình mong gần mùa giải năm nay cần phải có cổ động của tất cả các bạn không chỉ nữ mà cần phải có các bạn nam nữa chứ !!!
hjhj chúc đội bóng năm nay sẽ thành công....... icon icon icon icon icon
http://hotvitlon-rauram.tk/
bankimo
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
bankimo

Nam Tổng số bài gửi : 381

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 nỗi niềm buồn 2 năm   1 nỗi niềm buồn 2 năm I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 8:51 pm

Chú Được nói hay Tại tui thấy nói rất nhiều lần rùi mà các bạn vẫn ko đi cổ vủ tuy là cổ vủ là tinh than62 ko thể thiếu nhưng ko cần phải ép họ đi nói với họ với hình thức là bắt buộc
như vậy tinh thàn ấy ko phải là do tinh thần của lớp vì sự đoàn kết của lớp
Tui chỉ thấy ít người đi nhiều nhất là như chú Cương phát biểu ở trên :
Dung , Trang , Muội , Kim Cương
còn số lại thì rất it đi thắng mỏi trận đi nhậu cũng ko thấy mặt nữa
cho nên tui thấy điều quan trong là chung ta cố gắng đá cho lớp ai ko đi thì thui ko miễn cưởng ai cả vì họ có quyền riếng của họ
tui thấy nói hoài hoài thì vào lớp nói một lần là đc rùi tới khi đá thì mình thông báo ngày giờ cho tất cả biết là xong ko cần phải nói nhiều họ đi hay ko là chuyện của họ ko bàn cải nhiều
Cuối cùng tui hy vọng có mặt đây đủ cả nam lẫn nữ
Mùa giải năm nay là cơ hội hiếm có cho chúng ta với lại jose morinho về trên băng ghế huấn luyện và có tiền vệ hay như D. Maria thì nhất định thành công. 36 36 36 36 36
http://vanmo.tk/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 nỗi niềm buồn 2 năm   1 nỗi niềm buồn 2 năm I_icon_minitime

1 nỗi niềm buồn 2 năm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang