CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
Giúp tìm dùm bài nhạc này I_vote_lcapGiúp tìm dùm bài nhạc này I_voting_barGiúp tìm dùm bài nhạc này I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
Giúp tìm dùm bài nhạc này I_vote_lcapGiúp tìm dùm bài nhạc này I_voting_barGiúp tìm dùm bài nhạc này I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
April 2024
SunMonTueWedThuFriSat
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930    
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

Giúp tìm dùm bài nhạc này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
manhtuan527
Nhập Môn
Nhập Môn

Nam Tổng số bài gửi : 27

Giúp tìm dùm bài nhạc này Vide
Bài gửiTiêu đề: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 6:51 pm

Bài này là nhạc hoa

Nếu như theo mình được biết thì bài này còn có một bản lời việt nữa

Mong các bạn tìm giúp

Mình tìm bấy lâu nay rồi mà không thấy, pó tay luôn rồi, rất mong sẽ nhận được tin vui từ phía các bạn 16 16

Admin
Administrators
Administrators
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 145

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 7:12 pm

Bạn ơi bài này có lẽ chưa có lời việt, mình đã dùng cả một đội ngũ tìm kiếm giúp bạn trên tất cả các web có thể mà vẫn không tìm ra 01 . Sorry ! Nhưng mình sẽ tiếp tục tìm kiếm giúp bạn, mong là sẽ có tin vui .
https://cntt2-k9.forumvi.com
manhtuan527
Nhập Môn
Nhập Môn

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 8:17 pm

Không phải đâu, bài này mình đã từng nghe lời việt của nó tại một quán cà phê rồi !!!

Mà không biết tưạ của nó là gì nên mới kiếm, kiếm không ra nên mới nhờ các bạn tìm dùm !!

Cố gắng giúp mình nhe 04 04
cutuan527
Moderators
Moderators
cutuan527

Nam Tổng số bài gửi : 1051

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 8:20 pm

Ý, bạn cùng sở thích với mình nè, bài này mình cũng rất khoái !!!

Ủa bài này cũng có lời việt nữa hả bạn, đâu để mình tìm xem sao 02 02
http://www.cutuan.tk
manhtuan527
Nhập Môn
Nhập Môn

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeMon Mar 01, 2010 9:26 pm

Có chưa vậy các bạn, chắc chưa có phải không !!!!

Cố tìm dùm mình , mình biết ơn nhiều 17 17 , thiệt đó 25 25
manhtuan527
Nhập Môn
Nhập Môn

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 9:47 pm

Mấy ngày trôi qua, vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ phía các thành viên

Chuyện gì đã xảy ra, các bạn có tìm dùm mình không vậy 02 02

Mình rất tin tưởng vào BQT của diễn đàn này, cũng như sự nổ lực hết mình của các thành viên, mình cũng mong các bạn đừng làm mình thất vọng 18 18

Cố gắng tìm dùm mình nhé 26
hoangtu_2912
Nhập Môn
Nhập Môn
hoangtu_2912

Nam Tổng số bài gửi : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 1:04 am

Bạn mến.Tất cả thành viên sau 1 thời gian tìm kiếm giúp bạn đã tìm được bài hát bạn cần tìm. Đó là bài NHỚ NGƯỜI TÌNH XA do ca sỹ Đan Trường trình bày :

Sau đây là bài hát ấy :

Chúc bạn luôn vui và thành công trong cuộc sống nha.Hy vọng bạn sẽ tiếp tục cộng tác với diễn đàn CNTT2-K9. ^^

Thân ái
manhtuan527
Nhập Môn
Nhập Môn

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 7:42 am

Woa 04 , cuối cùng cũng tìm thấy rùi, thank bạn hoangtu_2912 nhiều, mấy nay mình lo tìm bài này mà không lên diễn đàn thảo luận với các bạn được.

Nhất định mình sẽ gắn bó lâu dài với diễn đàn này mà !!

Cảm ơn bạn hoangtu_2912 một lần nữa nhé !!!! 23 23
hoangtu_2912
Nhập Môn
Nhập Môn
hoangtu_2912

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:01 am

^^ Không có gì mà.Mình cũng rất vui khi giúp được bạn.Mình cũng rất thích bài hát này.hjhj.Phương châm của diễn đàn mình là cùng chia sẻ và cùng phát triển mà.Rất vui khi được biết bạn. Y!M của mình là motminhanhdoncoi159 cần gì thì bạn cứ pm nha ! Nếu giúp được mình sẽ cố gắng hết sức. 36
manhtuan527
Nhập Môn
Nhập Môn

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 1:50 pm

Theo mĩnh nghi, bài gốc (nhạc hoa) nghe hay hơn, bài này Đan Trường hát hông được hay lắm thì phải, nghe sao nó cứng ngắt, không được mượt như bài gốc hen !!!

Ai nghe rùi cho chút ý kiến nhe !!!
hoangtu_2912
Nhập Môn
Nhập Môn
hoangtu_2912

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 7:15 pm

manhtuan527 àh.Mình đồng ý với bạn là bản gốc thì lúc nào cũng hay hơn dị bản cả.Nhưng khi 1 nhạc sỹ Việt đã cố công viết lời Việt cho ca khúc này chắc hẳn cũng đã mất nhiều thời gian và công sức để nghĩ ra những ca từ thật hợp lý.Bạn biết đó Tiếng Hoa và Tiếng Việt chúng ta hẳn sẽ có nhiều khác biệt trong âm tiết.Vì thế sẽ có những chỗ không dc như mình nghĩ đâu bạn ạh.Dù sao thì cũng là 1 tác phẩm nghệ thuật.Hy vọng bạn luôn vui va co những phút giây thư giãn thật tuyệt với những bài hát bạn yêu thích nhé.Nếu thích bạn cũng có thể tự sáng tác lời cho bài hát này đúng không ^^. 25 Cố lên nhé !Khi nào sáng tác dc lời mới thì pm cho mình. ^^. 29
cutuan527
Moderators
Moderators
cutuan527

Nam Tổng số bài gửi : 1051

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeFri Mar 19, 2010 9:17 pm

Chà, tìm được rùi hen, ông hoangtu_2912 hay thiệt he, để tui nghe thử cái coi 14 14
http://www.cutuan.tk
zailangtu911
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
zailangtu911

Nam Tổng số bài gửi : 369

Bài gửiTiêu đề: bài nhạc hoa   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitimeSat Mar 20, 2010 7:55 am

bài này mình mới biết và cũng mới được nghe lần đầu tiên. Quả thật thì bài này rất hay. Nhưng không có lời việt, mình cũng mới tìm mà không có.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giúp tìm dùm bài nhạc này   Giúp tìm dùm bài nhạc này I_icon_minitime

Giúp tìm dùm bài nhạc này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang