CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_vote_lcaploi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_voting_barloi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_vote_lcaploi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_voting_barloi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
April 2024
SunMonTueWedThuFriSat
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930    
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
holyangell
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
holyangell

Nam Tổng số bài gửi : 486

loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) Vide
Bài gửiTiêu đề: loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha)   loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_icon_minitimeTue Dec 22, 2009 7:34 pm

Lỡ hẹn ở Icarus

Nếu mỗi trái tim con người là một kho với đầy rẫy bí mật nhưng lại bị khóa im lìm, vậy nếu anh may mắn, thực sự may mắn thì trong cả cuộc đời mình, anh mới gặp được một đôi người có trong tay chìa khóa để giải phóng những bí mật của lòng mình. Thế nhưng, có những người mà bí mật sẽ chẳng bao giờ được mở ra...Và khi tôi nhìn thấy cô ấy, tôi bỗng thấy đó là một chiếc chìa khóa. Một chiếc chìa khóa hiếm hoi mà cũng có thể là duy nhất trong đời có thể mở cửa trái tim của tôi...vậy mà tôi đã suýt đánh rơi mất.

Một trưa đầu tháng 4, làng Atlan máy chủ Quyền Lực đông đúc sôi động đầy rẫy những nood chờ xin pt. "Nood lv 120 cần pt", "DK đâm gió, chăm chỉ cần pt đi đâu cũng được", "DW đẹp trai cần pt với buff"...thời đó được buff pt là cả một may mắn vì rất nhiều nood, không buff không thể đi A2 vật nhau với mấy con cá đen to lù đáng sợ. Vì thế mỗi khi có buff nào xuất hiện là cả đám lại nhao nhao lên...Khi cô ấy xuất hiện, tôi tin rằng mình là người đầu tiên nhìn thấy vì cô ấy xuất hiện trúng tọa độ tôi đang đứng. Dĩ nhiên cả đám nhao lên, nhưng nàng có vẻ thờ ơ, chẳng vội vàng gì. Làm sao để được pt đây, một gã DK lv 150 chưa đâm gió trong bộ đồ hỏa long +3 trắng trơn không có gì đặc biệt? Làm sao được pt đây, cần phải thoát khỏi đây vì mình đã đứng ở đây gần nửa tiếng rồi. Thời gian đối với một gã sinh viên tỉnh lẻ chơi ngoài tiệm NET là tiền là bạc. Cái khó ló cái khôn, xin pt như mọi người chắc ko hiệu quả, tôi quyết định chat riêng với nàng:

"Hôm nay thời tiết tốt gọi là sunny"
Nàng eft thật xinh gọi là beauty
Dáng vẻ cũng rất hấp dẫn gọi là pretty
Nếu được pt đi chơi cùng sẽ rất vui gọi là happy."

Không ấn tượng mới là lạ. Nhưng không ngờ nàng cũng không kém:

"Thời tiết tự nhiên xấu đi gọi là rainy,
Rồng Đỏ xám xịt xấu trai gọi là ugly
Nhìn thấy các anh tôi thấy hết vui gọi là angry
Không nhanh biến đi kẻo cô nương tóm được sẽ crazy"
Đoàng! Đang tự đắc thì bị dội gáo nước lạnh. Thôi thì đành xuống nước vậy, xin pt như một phó thường dân:

" Bạn ơi pt mình với!" - tôi ngoan ngoãn năn nỉ - chat ngoài không dám chat riêng nữa.

" Chênh lệch lv rồi bạn, hẹn gặp lại bạn nhé!" - nàng trả lời lịch sự khác hẳn giọng chanh chua vừa rồi nhưng với tôi là thêm gáo nước lạnh thứ 2. Tóm lại là vẫn không được pt. Nàng như ở một thế giới khác, một giai cấp khác và nhất định không thèm ban chút lòng hảo tâm cho tôi. Thật đáng ghét, thật kênh kiệu, thật... Đang lẩm nhẩm cho bõ tức thì góc trái màn hình xuất hiện 1 cái bảng - HappyFace muốn kết bạn với bạn!!! Nàng hứa hẹn:

Bạn cố gắng lên 180 đi rồi chúng mình pt nhé. Hẹn gặp lại!

- Hẹn gặp lạiiiii!

Tôi bèn đi solo mà trong lòng lâng lâng, hình như mình có một cái hẹn, có một điều gì đó để phấn đấu lên lv. Cô ấy thật sắc sảo, thông minh cũng thừa lịch sự, dễ mến... ặc ặc sao tôi lại thay đổi cách đánh giá con người nhanh thế nhỉ?

Tác giả: DK Chân Chính

(Còn tiếp...)
dinhhuunho
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
dinhhuunho

Nam Tổng số bài gửi : 153

Bài gửiTiêu đề: Re: loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha)   loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_icon_minitimeWed Dec 23, 2009 8:43 am

- Hehe,

- Bài mới vào thấy dài ko muốn đọc chút nào, nhưng đọc đc sinh ra nghiện, hj`!.

- Kết quả có chưa bạn, nhanh nhanh cập nhật đi Very Happy.

- Không bít game ji đây nghiên cứu chơi thử mới đc Very Happy.

sunny sunny sunny sunny sunny
http://hpshuynh.co.cc
holyangell
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
holyangell

Nam Tổng số bài gửi : 486

Bài gửiTiêu đề: Re: loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha)   loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_icon_minitimeWed Dec 23, 2009 9:24 am

cu tu` tu chu pos lai cai nay met lem ^^^^^ affraid Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven affraid oi post dien cuong` bối rối bối rối bối rối rung het toc bối rối
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha)   loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha) I_icon_minitime

loi? hen icarus ( cai nay suou tam nha)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang