CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Mời các bạn đăng kí thành viên để hưởng được những quền lợi từ diễn đàn, và cùng nhau chia sẻ kiến thức ,giao lưu học hỏi.
Nếu bạn đã là thành viên của diễn đàn thì hãy nhấn login để đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia diễn đàn CNTT2-K9

CNTT2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỆ THỐNG DIỄN ĐÀN CỦA CNTT2K9

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Xem điểm thi
Các bạn nhập MSSV vào ô bên dưới
Ví dụ như: 09.020.001

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Top posters
cutuan527 (1051)
CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_vote_lcapCÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_voting_barCÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_vote_rcap 
caingocthanh (559)
CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_vote_lcapCÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_voting_barCÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_vote_rcap 
holyangell (486)
bankimo (381)
zailangtu911 (369)
nguyenthanhvu (300)
dinhhuunho (153)
Admin (145)
nguyen chi ha (145)
zztanzzthanhzz (126)
Liên kết
Trường Đại Học Cửu Long
Diễn đàn thầy Pha
Lớp CNTT3-K9
Lớp CNTT1-K9
Lớp CNTT1-K10
Lớp CNTT2-K10
April 2024
SunMonTueWedThuFriSat
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930    
CalendarCalendar
Thắc mắc
Người Quản Trị
Chat
Moderator
Chat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 7385 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: lanhuong dinh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 5059 in 1953 subjects

Share | 

CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguyen chi ha
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
nguyen chi ha

Nam Tổng số bài gửi : 145

CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT Vide
Bài gửiTiêu đề: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 8:40 pm

CHÀO TẤT CẢ CÁC BẠN.ĐÃ LÂU LẮM RỒI MÌNH KHÔNG LÊN DIỄN ĐÀN CỦA LỚP..
NGÀY MAI ĐÃ LÀ NGÀY THI ÁP CHÓT CỦA HỌC KÌ 4 RỒI ĐÓ,CÁC BẠN BIẾT MÌNH ĐANG NGHĨ GÌ KHÔNG?MÌNH SUY NGHĨ LÀ BỮA THI CUỐI CÙNG LỚP CHÚNG TA SẼ ĂN LIÊN HOAN CUỐI NĂM HỌC ĐÃ LÂU LẮM RỒI LỚP CHÚNG TA KHÔNG TỔ CHỨC.CÓ THỂ LÀ SẼ CÓ RẤT ÍT BẠN ĐI,AI CŨNG CÓ LÝ DO RIÊNG NHẤT LÀ CÁC BẠN Ở XA QUÊ MUỐN ĐƯỢC VỀ NHÀ SỚM CÙNG GIA ĐÌNH

NHƯNG CÁC BẠN HÃY SUY NGHĨ KĨ LẠI XEM,LỚP MÌNH AI MÀ CHẲNG SỐNG CUỘC SỐNG XA GIA ĐÌNH TẠI SAO CÓ NHIỀU BẠN Ở LẠI ĐƯỢC,CÁC BẠN Ở LẠI LÀ CÁC BẠN MUỐN CÓ NHIỀU KỈ NIỆM ĐẸP THỜI SINH VIÊN CÙNG VỚI LỚP.MÌNH ĐÃ HỌC CHUNG VỚI NHAU 2 NĂM RỒI CÓ KHI NÀO CÁC BẠN HỌP MẶT ĐẦY ĐỦ CHƯA CÁC BẠN LÀ THÀNH VIÊN CỦA LỚP IT2 MÀ CÓ CHƯƠNG TRÌNH NÀO LỚP TỔ CHỨC CÁC BẠN ĐỀU KHÔNG CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ..

THỜI CÒN CẤP SÁCH ĐẾN TRƯỜNG TUỔI HỌC SINH VÀ SINH VIÊN LÀ ĐẸP NHẤT ĐÓ,,TUI KHÔNG BIẾT THỜI HỌC SINH CÁC BẠN CÓ KỈ NIỆM VỚI LỚP HAY KHÔNG.NHƯNG GIỜ ĐANG LÀ SINH VIÊN THÌ CÁC BẠN HÃY ĐỂ LẠI NHỮNG KỈ NIỆM ĐẸP GIÀNH CHO LỚP ĐI,KỈ NIỆM THỜI SINH VIÊN CỦA CHÚNG TA CHỈ CÓ 4 NĂM ÍT ỎI THÔI ĐÓ NẾU NÓ QUA RỒI CÁC BẠN SẼ KHÔNG THỂ NÀO TÌM KIẾM ĐƯỢC NỮA ĐÂU

MONG CÁC BẠN SẼ CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ TRONG NGÀY LIÊN HOAN CUỐI NĂM CỦA LỚP

CHÚC CÁC BẠN SẼ CÓ KẾT QUẢ TỐT TRONG KÌ THI NÀY
bankimo
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
bankimo

Nam Tổng số bài gửi : 381

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 9:31 pm

Pac hà có tinh thần tập thể là good nhưng giờ chung ta tập trung thi hai môn còn lại và khi xong rùi hả tính tui nghĩ pác H đừng buồn nhe lớp mình lien qua hoc kì 3 hồi 25 tháng 1 nhớ ko thì bửa cuối đó rùi về quê ăn tết tui thấy lớp mình đi cũng rất đầy đủ chỉ có vài bạn ko đi thui pác đừng trách họ ( ????)
4 năm sinh viên là đẹp nhất mà hjhj.
chúc tất cả thành viên it2 thi tốt 2 môn còn lại nhe
thân. 15 15 15 15
http://vanmo.tk/
nhubdf
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
nhubdf

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 10:30 pm

Nghe chú hà tâm sự mà cảm thấy ngủi lòng.
Hãy cứ tin rằng bửa cuối sẽ có đủ tất cả để cùng liên hoan 04 dù đó chỉ là mơ ước 01

Được sửa bởi nhubdf ngày Tue Jul 06, 2010 7:02 am; sửa lần 1.
bankimo
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
bankimo

Nam Tổng số bài gửi : 381

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 11:03 pm

Ủa chú Như nói ít kĩ là sao ta những người ko đi đc người ta có lý do nhưng ai cũng muốn có mặt đầy đủ thui chứ nói họ it kĩ ko đến là ko pải thân gỏi chú Như
http://vanmo.tk/
dinhhuunho
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
dinhhuunho

Nam Tổng số bài gửi : 153

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 11:32 pm

Đồng ý với quan điểm của các pac' , nhưng mỗi người có 1 lý do của mình, hãy thông cảm và đặt vào hoàn cảnh của họ mà suy nghĩ " 1 phút hay 3s " thôi củng đủ roak Very Happy. Nói vậy chứ muốn suy nghĩ chuyện ji 3s không đủ đâu 01 , suy nghĩ lâu hơn 1 tý đi ngầu .

Pac' Hà nhiệt tình thế sẽ ủng hộ bpac' ấy hết khả năng nha các bạn, còn tôi sẽ thưỡng cho pac' ấy 1 chaj luôn affraid ==>( " Rượu thượng hạng nha " ).

Chuyện hợp lớp thì ngay ngày mai 06/07/2010 nếu có hợp lớp thì sẽ đem ra mổ sẽ, bàn bạc đi Very Happy,

Vài ngày nữa thôi chúng ta phải xa Trường , lớp, thầy , cô, đặt biệt là bạn bè gần 1 tháng roak , buồn quá đi 21 .

Chúc chúng ta ( kể cả tui nữa nha vên mặt ) có 1 kì thj thật tốt, không tốn tiền thi lại môn nào 04
http://hpshuynh.co.cc
sakura
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
sakura

Nữ Tổng số bài gửi : 77

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 11:35 pm

thi tốt nhé it2. Mình thật sự ghen tỵ vì sự đoàn kết của lớp các bạn. Very Happy
Admin
Administrators
Administrators
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 145

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeTue Jul 06, 2010 7:00 am

hj ! Chú Hà nói cũng đúng mà chú Như, Mơ, Nhớ nói cũng đúng ở mỗi gốc độ khác nhau ta cũng sẽ có cái nhìn khác nhau mà. Nhưng mà thôi đi hôm nay cũng hợp lớp hà 01 . Anh em vào bàn tiếp !
https://cntt2-k9.forumvi.com
tran minh thien
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
tran minh thien

Nam Tổng số bài gửi : 98

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitimeTue Jul 06, 2010 7:31 am

các bác bàng chuyện nhiệt tình quá ,cho mình tham gia với nhé.biết rắng chúng ta chỉ còn thi hai môn nữa là kết thúc một năm học nữa rùi,nhất định chúng ta phải có buổi tổ chức liên cuối năm rùi ..(tui tán thành với ý kiến của pac Hà nè) coi như là chúng ta làm một buổi tiệc chia tay cuối năm cùng với các bạn,tuy sẽ có bạn về quê không tham dự được với chúng ta,do nhiều nguyên nhân hay lý do j đó.Nhưng mình nghỉ các bạn cũng nên tham gia cùng với lớp mình nhé.Có thể đó sẽ là những cái kỷ niệm đẹp khi các bạn nghỉ về thời sinh viên của mình sao khi chúng ta ra trường rùi........ 25 25 25 25
Mỉnh chúc tất cả các bạn của lớp it2 sẽ có một kỳ thi thật tốt nhé 08 08 08 08 08 08
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT   CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT I_icon_minitime

CÁC BẠN ĐỌC ĐI SẼ BIẾT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang